Vinh danh những người có cống hiến cho diễn đàn

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Topic này mở ra nhằm vinh danh những người có cống hiến xuất sắc trên diễn đàn.

Vinh danh lần 1
: <Ngày 28/03/2020>: Topic " " không có ai lý giải được.
@ducdoom đã tìm hiểu internet và cung cấp thông tin giúp chúng tôi lý giải nội dung này.
Tôi đã gửi mail cho bạn. Bạn kiểm tra gmail của bạn nhé.
Một lần nữa, chân thành cảm ơn đóng góp của bạn cho cộng đồng VBA Việt Nam thông qua diễn đàn này.
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

ducdoom

Yêu THVBA
Xin cảm ơn Admin @tuhocvba,
Quả thực mình cảm thấy rất bất ngờ và vui sướng khi nhận được sự quan tâm của diễn đàn.
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển, luôn là một địa chỉ uy tín hàng đầu về VBA tại Việt Nam.
Chúc cho các thành viên luôn duy trì và phát triển được tinh thần tự học và chia sẻ kiến thức tới cộng đồng.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 2: <Ngày 30/03/2020>:
@NhanSu đã có đóng góp giúp chúng tôi hoàn thiện kiến thức để hiển thị tiếng Việt có dấu cùng với các bạn @vothanhthu , @maiban2068 .
Cụ thể, đóng góp của bạn là hiển thị tiếng việt có dấu với msgbox bằng code ngắn gọn, đơn giản.
Tôi đã gửi mail cho bạn @NhanSu . Bạn kiểm tra gmail của bạn nhé.
Một lần nữa, chân thành cảm ơn đóng góp của bạn cho cộng đồng VBA Việt Nam thông qua diễn đàn này.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 3: <Ngày 4/4/2020> :
Ngoài đóng góp trên, tập thể BQT ghi nhận đóng góp, cống hiến của bạn trong thời gian qua là rất nhiều, tạo nên không khí học thuật sôi nổi trên diễn đàn, các topic của bạn đều trình bày dễ hiểu, góp phần nâng cao chất lượng bài viết trên diễn đàn.
Mong rằng với cương vị Admin, bạn tiếp tục cống hiến nhiều điều bổ ích cho giới VBA Việt Nam thông qua diễn đàn này.
Tôi đã gửi gmail cho @vothanhthu , bạn check mail nhé.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 4: <Ngày 15/4/2020> : @NhanSu đã . Điều này nhằm giúp tăng số lượng ô TextBox. Đây là nội dung quan trọng nhằm thực hiện thao tác kéo thả tùy ý và với số lượng đối tượng không hạn chế trên UserForm. Chúng tôi đánh giá cống hiến này là rất lớn, có khả năng tác động tích cực tới thiết kế UserForm trong tương lai.
Tôi đã gửi mail cho bạn @NhanSu . Bạn kiểm tra gmail của bạn nhé.
Cho tới thời điểm này, bạn là thành viên đầu tiên và duy nhất nhận giấy khen hai lần. Mong rằng bạn tiếp tục cống hiến nhiều điều bổ ích cho giới VBA Việt Nam thông qua diễn đàn này. Một lần nữa, chân thành cảm ơn đóng góp của bạn cho cộng đồng VBA Việt Nam thông qua diễn đàn này.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 5: <Ngày 15/4/2020> : Trong thời gian qua, Admin @vothanhthu đã hỗ trợ BQT giải mã rất nhiều Tool VBA, đó là cơ sở quan trọng để chúng tôi tìm hiểu các kỹ thuật code phong phú, từ đó cung cấp cho các thành viên những bài chia sẻ quý báu về code. Nếu như không giải mã và nhìn được phần code bên trong, chúng ta sẽ không thể nào tìm hiểu được các kỹ thuật code như thế.
Nhằm giản tiện quá trình giải mã này, Admin @vothanhthu đã cải tiến Tool Protect VBA có thêm chức năng UnHide Module. Do khá nhạy cảm nên hiện thời chúng tôi chưa công khai Tool, tạm thời BQT sử dụng nó như một công cụ hỗ trợ công việc tìm hiểu code. Chúng tôi không muốn người dùng sử dụng nó để mở code rồi chia sẻ code tùm lum, gây tổn hại cho các tác giả code có mục đích thương mại hóa sản phẩm.

Như vậy, cùng với NhanSu, Admin vothanhthu là nhân vật số 2 đã nhận 02 giấy khen trong năm 2020. Các bạn xứng đáng là những thành viên ưu tú nhất trên diễn đàn tuhocvba.net . Tôi rất tự hào về những cống hiến của các bạn cho giới VBA Việt Nam thông qua diễn đàn này.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 6: <Ngày 25/4/2020> : Các thành viên @NhanSu@USA_Covid19 đã tham gia đóng góp ý kiến, giúp chúng tôi tạo .

Các bạn check mail của các bạn nhé. Mình gửi giấy khen vào mail.

Euler

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 7 <Ngày 25 tháng 10 năm 2021>
Cảm ơn cống hiến của Smod @OnceMore đã góp sức cùng admin @tuhocvba tìm hiểu cách sử dụng DLL VB6 (sẽ công khai topic vào ngày 28/10/2021) cho offce 64bit và 32bit.

Cống hiến của bạn là rất tuyệt vời. Sau khi biết bạn là ai, mình biết đây không phải là lần vinh danh đầu tiên giành cho bạn trên diễn đàn.
Bạn rất tuyệt vời.
Mong bạn tiếp tục cố gắng đóng góp hơn nữa.
Chân thành cảm ơn cống hiến, nỗ lực và tận tụy của bạn trong thời gian qua.

Euler

Administrator
Thành viên BQT
Vinh danh lần 8 <Ngày 24 tháng 10 năm 2021>
Tool Ex Test có lẽ còn ít được biết tới trên diễn đàn. Nhưng đây là Tool đang gây được tiếng vang lớn trong cộng đồng giáo viên sử dụng Latex trong soạn thảo văn bản khoa học, với hơn 10 lần phát hành và cập nhật liên tục, số lượng lượt like trên một số nhóm giáo viên đã hơn con số 1000. Để có được thành quả này, có sự góp sức của nhiều bạn trên diễn đàn, trong đó đặc biệt phải kể tới SMod @NhanSu .
Một lần nữa xin được vinh danh tên bạn trên diễn đàn. Cho tới thời điểm này, đây cũng là nick name được vinh danh nhiều nhất mà chưa bị xóa nick ^_^
Mong rằng bạn tiếp tục cố gắng, nỗ lực, hoàn thành cùng với admin @tuhocvba trong các dự án tiếp theo.
Cảm ơn cống hiến và nỗ lực, tận tụy của bạn trong thời gian qua.