UserForm listview các anh chị giúp e với ạ

Yêu THVBA
chào các anh chị,
em cần Select chuột trên listview thì ngoài sheets cũng đến ô đó ạ, e đã code thử code mẫu của diễn đàn nhưng không đc ạ,
em mới tập viết vba nên không rành lắm mong anh chị trong diễn dàn giúp đỡ ạ
em xin cám ơn
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

Tải file mẫu tại

Sửa lần cuối:

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Select chuột trên listview thì ngoài sheets cũng đến ô đó ạ
Ô đó là cái ô như thế nào?
Bạn không biết upload ảnh minh họa lên diễn đàn thì đừng tham gia nữa.

Sang bên GPE tham gia giúp mình nhé.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
ô đó là ô nào.

Đấy code sửa như thế đó là được. Thế nhé.

Code không cho vào thẻ code để người khác sửa cho.
Trình bày thì cứ thế đó, ô đó, đó là cái gì. Bạn là cái gì mà người khác phải download file rồi bới code ra sửa cho bạn. Tại sao không suy nghĩ làm sao giảm tối đa phiền hà cho người khác.
Tôi nghĩ bạn không phù hợp tham gia diễn đàn, nói thật sự chứ không phải gây tổn thương gì. Mọi người ở đây đều rất bận, đa phần kiến thức cũng ở một trình độ nào đó rồi.
Bạn sang diễn đàn giaiphapexcel tham gia thì hay hơn, ở đó có nhiều người có trình độ giống như bạn.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Ban đầu tôi di chuyển topic này vào Box Giúp nhau trình bày cho dễ hiểu. Sau đó tôi di chuyển ra Box Trà Đá Vỉa hè, mục đích để mọi người thấy được topic này. Và coi đây làm gương.
Thành viên offline được ban nick vĩnh viễn đo trình bày lôi thôi.
Một là muốn làm cái gì, ghi chú ra bằng hình ảnh để người khác hiểu được. Cứ ô đó thì ai biết ô đó là ô nào.
Hai là, nhìn code đã thấy sai rồi, bây giờ muốn sửa sai thì phải tự tay gõ, vì cái thứ trên chỉ là hình ảnh mà không có code trích dẫn.

Thông cảm, tôi cũng không có thời gian để nghe bạn trình bày thêm và không có thời gian tải file về để bới ra. Dốt nát như thế này đừng tham gia tuhocvba.net