Oneclick Lock + Hide Module file word + excel.

Saigon Cảnh Quan

Yêu THVBA nhất
file này chạy trên 365 32 bit
file này mở không chạy (365+wps+gg sheet). Nếu soft nào thiết kế để hoạt động 1 cách kén chọn như file này. Bản thân nó đã rất ít có giá trị. Liệu rằng, tìm kiếm 1 con dao mổ .......... voi, để trị nó: đáng không? :D:D:D

lyly

Nghiện THVBA
hii mình mới khám phá thôi chứ tất nhiên không thực tế lắm, mà đôi lúc cũng có khi cần. Ví dụ máy công ty có file chứa VBA muốn không đem sang máy dùng được thì sẽ cần vì chỉ chạy trên máy đó !

Saigon Cảnh Quan

Yêu THVBA nhất
hii mình mới khám phá thôi chứ tất nhiên không thực tế lắm, mà đôi lúc cũng có khi cần. Ví dụ máy công ty có file chứa VBA muốn không đem sang máy dùng được thì sẽ cần vì chỉ chạy trên máy đó !
ad làm mấy cái file xll đó. Tool của 2 Lúa không có tác dụng. Còn khóa VBA là dành cho giới văn nghệ sỹ thôi. Kể cả không có tool, mở bằng tay vẫn rất ổn mà.
:D:D:D

th7

Yêu THVBA
Chào Các Bạn
Mình có đính kèm file, file này mình download trên web " ", mình có dùng một file trên trang " " để mở, file Remove chạy xong nhưng khi mình mở file lên thì không hiện.
Đối với File Gốc, mình cũng cũng dùng thử Tool "Tool_Unviewable_v3_USA03082020, UnlockUnviewable_USA23072020" nhưng cũng không được.
Khi dùng Tool thì có hiện ra Sheet ẩn, nhưng một hồi thao tác cũng không được.
Bạn có thể xem qua dùm mình được không ạ.
Mình cảm ơn.

Saigon Cảnh Quan

Yêu THVBA nhất
Chào Các Bạn
Mình có đính kèm file, file này mình download trên web " ", mình có dùng một file trên trang " " để mở, file Remove chạy xong nhưng khi mình mở file lên thì không hiện.
Đối với File Gốc, mình cũng cũng dùng thử Tool "Tool_Unviewable_v3_USA03082020, UnlockUnviewable_USA23072020" nhưng cũng không được.
Khi dùng Tool thì có hiện ra Sheet ẩn, nhưng một hồi thao tác cũng không được.
Bạn có thể xem qua dùm mình được không ạ.
Mình cảm ơn.
ad đã làm gì với nó rồi? Khoe kết quả xem :D

th7

Yêu THVBA
Chào Bạn lyly,
Minh có mở được file rồi, nhưng sau đó, xem các Code và bố cục của File, dữ liệu liên kết nhiều quá, thiệt sự là khá khó hiểu nên mình đã chuyển qua việc sử dụng Template download khác rồi.
Hôm nay mình mới quay trở lại trang Web "tuhocvba.net" nên mới đọc được tin, mình xin lỗi bài #34 Bạn có đăng.
Cảm ơn Bạn!.