Nhờ chỉnh sửa mã lọc theo điều kiện!

mrbomst

Yêu THVBA
Kính gửi mọi người!
mình có tìm hiểu được một mã lọc theo điều kiện nhưng chưa đáp ứng đúng yêu cầu. mình có dữ liệu là cột và khi lọc xong muốn chuyển dữ liệu thành hàng.
em xin trình bày qua ảnh như sau ạ!
Em có bảng dữ liệu sau.
hình 1:
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

dữ liệu sau khi lọc sẽ được hiển thị như hình 2: có 2 trường hợp có thể hiển thị (1 trong 2)
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

mong đuọc mọi người giúp đỡ ạ!

Sửa lần cuối:
D

Deleted member 1392

Guest
Tại sao bạn không giải thích bằng hình ảnh nhỉ?. Phải tải file của bạn về, rồi mở lên mới hiểu yêu cầu của bạn là gì. Làm sao biết trong file bạn còn chứa gì nữa không?. Và Công ty tôi chặn links từ Dropbox !
Đổi links, Up tấm hình lên giải thích dễ hiểu rồi tính tiếp. Tôi khó tính lắm nhé !!!

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
@mrbomst : Bạn nên nén file lại và upload lên google drive để chế độ public. Hoặc upload lên mediafire. Đây là các host phổ biến và dễ download.
  • Nếu bạn không biết cách upload ảnh lên diễn đàn, bạn vui lòng tham khảo topic sau: .
  • Bạn lưu ý phải sử dụng thẻ Code khi viết code trên forum. Xin xem mục 4 trong .
  • Bạn nên nói rõ Input là gì? Output muốn ra sao?
  • Bạn nên có file demo. Bạn có thể upload file lên google drive hoặc mediafire.com rồi dẫn link về diễn đàn.

mrbomst

Yêu THVBA
Tại sao bạn không giải thích bằng hình ảnh nhỉ?. Phải tải file của bạn về, rồi mở lên mới hiểu yêu cầu của bạn là gì. Làm sao biết trong file bạn còn chứa gì nữa không?. Và Công ty tôi chặn links từ Dropbox !
Đổi links, Up tấm hình lên giải thích dễ hiểu rồi tính tiếp. Tôi khó tính lắm nhé !!!
Em đã chỉnh sửa bài viết. mong được mọi người giúp đỡ ạ!