Nhân vật của tháng 12/2019

vbano1

SMod
Thành viên BQT
Thời gian này, tôi ít viết bài cho diễn đàn, phần vì thời điểm cuối năm công việc bộn bề, nhưng vẫn theo dõi diễn đàn.
Các bài viết trên diễn đàn do thành viên đóng góp có mức độ chuyên môn còn thấp, viết bài còn chưa theo kịp văn hóa của diễn đàn. Tuy nhiên trong tháng 12, đã có những bài viết khởi sắc, nổi bật hơn những thành viên khác.
Các bài viết của @vothanhthu rất chỉn chu, dễ hiểu, hình ảnh minh họa trực quan.
Do đó, nếu có một cuộc đề cử cho nhân vật của tháng 12/2019, thì tôi đề cử đó là bạn. Hi vọng bạn tiếp tục đóng góp nhiều hơn cho cộng đồng, tiếp tục cống hiến cho xã hội thông qua việc viết bài chia sẻ kiến thức trên diễn đàn.

Nhận thấy tầm quan trọng của các bài viết của bạn, hiện nay với tư cách thành viên thông thường, cho nên các bài viết của bạn chưa thể upload ảnh trực tiếp lên sever của diễn đàn. Vì vậy, tôi hết sức lo lắng nếu mai mốt, những bài viết có chất lượng của bạn bị bay mất ảnh do sử dụng host trung gian.
Do đó, chúng tôi quyết định bổ nhiệm bạn vào đội ngũ Biên Tập Viên của diễn đàn.

1/ Các bài viết chia sẻ kiến thức trong Box Lập trình VBA, đề nghị post ảnh trực tiếp trên forum, không qua host trung gian.
2/ Các bài viết hỗ trợ thành viên (nếu có), vẫn post ảnh qua host trung gian.
3/ Nếu có thể, hãy giới thiệu qua về bản thân.

Chân thành cám ơn tấm lòng của bạn trên tinh thần cống hiến cho xã hội, những điều bạn đang làm là những điều tốt đẹp, chúng tôi tin vào luật nhân quả, chúc bạn gặp nhiều may mắn và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống.

V

vothanhthu

Guest
Cảm ơn Admin rất nhiều. Bản thân mình không phải IT, và cũng đứng lên học VBA từ con số 0 nên mình hiểu được tầm quan trọng của việc tự học là như thế nào. Nhiều khi thấy việc rất nhỏ, nhưng khi tự học phải mài mò rất lâu mới ra vấn đề. Mình cũng từng tham gia nhiều diễn dàn học VBA, nhưng thấy đa phần các thành viên lên trình bày rất xuề xòa, khó hiểu, đọc mãi mà không biết họ muốn gì, khổ tâm phải hỏi đến mấy lần!. Thấy diễn đàn của mình rất quan tâm việc tự học và trình bày dễ hiểu tuân đúng theo tinh thần tự học, rất giống với bản thân mình nên mình rất thích diễn đàn của mình.

Lần nữa cảm ơn cả nhà TuhocVBA rất nhiều đã tạo thêm điều kiện, động lực giúp cho mình phát triển thêm đam mê chia sẽ cộng đồng. Mình tin diễn đàn mình sẽ ngày càng phát triển, giúp cho con đường tự học VBA của các bạn sẽ ngày trở nên dễ dàng hơn bội phần.

Cảm ơn Admin rất nhiều. Bản thân mình không phải IT, và cũng đứng lên học VBA từ con số 0 nên mình hiểu được tầm quan trọng của việc tự học là như thế nào. Nhiều khi thấy việc rất nhỏ, nhưng khi tự học phải mài mò rất lâu mới ra vấn đề. Mình cũng từng tham gia nhiều diễn dàn học VBA, nhưng thấy đa phần các thành viên lên trình bày rất xuề xòa, khó hiểu, đọc mãi mà không biết họ muốn gì, khổ tâm phải hỏi đến mấy lần!. Thấy diễn đàn của mình rất quan tâm việc tự học và trình bày dễ hiểu tuân đúng theo tinh thần tự học, rất giống với bản thân mình nên mình rất thích diễn đàn của mình.

Lần nữa cảm ơn cả nhà TuhocVBA rất nhiều đã tạo thêm điều kiện, động lực giúp cho mình phát triển thêm đam mê chia sẽ cộng đồng. Mình tin diễn đàn mình sẽ ngày càng phát triển, giúp cho con đường tự học VBA của các bạn sẽ ngày trở nên dễ dàng hơn bội phần.
Chúc mừng bạn vothanhthu.