Chúng ta vừa mất đi một người bạn-admin T

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Anh, em của chúng tôi là Hồ Ngọc Triển, sinh ngày 15/09/1992 đã mất ngày 29/04/2020 an táng ngày 02/05/2020 tại nghĩa trang quê nhà, làng Anh Tuấn, xã Triệu Tài, huyện Triệu Phong, tỉnh Quảng Trị, hưởng dương 29 Tuổi.
T ít tuổi hơn mình. Điều hành một công ty tin học. THVBA và JnF đều là các sản phẩm do T làm. JnF ra đời trước.
Một năm sau THVBA ra đời, dùng mã nguồn xenforo.

T nhận các yêu cầu và hoàn thành chính xác các yêu cầu của mình.

Tôi và T có hẹn nhau khi nào tôi về nước sẽ gặp nhau, mặc dù T ở Quảng Trị.

T mất vì ung thư.

Lâu rồi tôi không có yêu cầu kỹ thuật nào. Rồi tới khi cần thì không thấy phản hồi. Tôi không biết có chuyện gì xảy ra. Rồi sau đó nhận được tin T bị bệnh. Ngay lúc đó tôi có thông báo trên diễn đàn nick admin (thành viên số 01) trên diễn đàn đang bị trống.

Từ đó tới nay, tôi làm việc với các bạn của T khi diễn đàn có các vấn đề phát sinh về kỹ thuật.

Giờ biết tin T mất, tôi khá sock dù biết bệnh hiểm nghèo thì cũng khó, nhưng nó diễn ra quá nhanh kể từ lúc biết tin T bệnh cho tới khi T mất chắc là cỡ 2-3 tháng.

Cuộc sống ngắn ngủi quá.
Thành kính chia buồn.

Euler

Administrator
Thành viên BQT
Ôi thương quá Triển ơi.
Chúng ta đang hướng tới kỷ niệm 1 tuổi cho diễn đàn. Tức là cùng thời gian này năm ngoái admin T đang vận hành thử nghiệm web.
Đúng một năm, giờ T không còn nữa.
Thành kính phân ưu.
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Thay mặt toàn thể diễn đàn, hôm trước mình đã gửi tiền viếng tới tài khoản của em gái T số tiền 300k.