Chúng ta đang dần khẳng định vị thế

• Thread starter vothanhthu
  • Ngày gửi
V

vothanhthu

Guest
Trong topic Tiếng việt trong VBA, link , mặc dù bài viết đã được khóa lại, nhưng bạn @NhanSu vẫn chủ động viết bài, đưa ra ý tưởng mới về cách viết Tiếng Việt trên Msgbox, điều này làm mình rất ấn tượng.

Trong thời gian gần đây. Diễn đàn chúng ta liên tục có nhiều gương mặt mới tham gia viết bài, đóng góp thảo luận, trong đó phải kể đến như @maiban2068 @NhanSu và sự trở lại ấn tượng của bạn @ducdoom. Đây thật sự là một dấu hiệu tốt, cho thấy diễn đàn chúng ta đang dần khẳng định vị thế bản thân, và đang đần thu hút đc nhiều người tài giỏi tham gia hơn.

Hy vọng trong tương lai, diễn đàn tuhocvba.net sẽ còn nhiều người tài giỏi như vậy tham gia đóng góp, phát triển diễn đàn. Để khi nhắc đến tuhocvba.net, người ta sẽ biết ngay đây là một diễn đàn thật sự chất lượng từ nội dung đến hình thức, và sẽ là một sân chơi thực thụ dành cho những bạn đang và muốn tự học VBA.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

giaiphapvba

Administrator
Thành viên BQT
@vothanhthu cũng là một cá nhân xuất sắc của diễn đàn. Không chỉ giỏi chuyên môn, mà ý thức chấp hành kỷ luật cũng rất cao.
Sự cống hiến trong thời gian qua của bạn giành cho cộng đồng VBA Việt Nam trên diễn đàn tuhocvba.net là tuyệt vời. Bạn rất giỏi và có TÂM.
Sẽ có người thắc mắc, tại sao một cá nhân như bạn lại chưa được vinh danh-là vì mức độ kỳ vọng đặt ra cho bạn cao hơn người khác. Với vai trò là người đảm nhiệm giải quyết thách thức số 02 và 03 cùng với @thaipv , chúc các bạn sớm hoàn thành .

M

maiban2068

Guest
Tôi có đóng góp được gì đâu. Tôi mới xem qua của bạn, nhìn đẹp đấy. Mong được chỉ giáo thêm về cách làm giao diện đẹp như vậy.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Cảm ơn Thứ đã lập ra topic này. Cảm ơn mọi người rất nhiều.
Mong nhận được sự hợp tác của mọi người nhiều hơn. Có rất nhiều nick được lập, tôi biết trong đó có rất nhiều người giỏi.
Tôi hi vọng mọi người biết gạt đi những tâm tư nhỏ mọn, cùng bắt tay làm việc lớn, chia sẻ tri thức và kinh nghiệm trên tình thần trình bày dễ hiểu.
Cảm ơn mọi người đã hợp tác và nỗ lực trong suốt thời gian qua. Mong rằng các bạn tiếp tục cống hiến, chia sẻ tri thức, kinh nghiệm nhiều hơn.

Mỗi người đến đây với một vị trí xã hội khác nhau, hoàn cảnh khác nhau, khả năng kinh tế cũng khác nhau. Diễn đàn sẽ tạo mọi điều kiện để tài năng-nhiệt huyết của các bạn được tỏa sáng.

Những người chưa đủ kiến thức chia sẻ, mong rằng các bạn không cảm thấy tự ty, mang trong mình , kiên trì học tập để một lúc nào các bạn tự lập, tự code được, sau đó cống hiến cho xã hội có thể ở diễn đàn này hoặc diễn đàn khác do các bạn tự lập ra. Trên hết, tôi mong mọi người cùng nhau trưởng thành, suy nghĩ chín chắn, luôn ấp ủ làm điều cao đẹp. Được như vậy, công sức mọi người ở đây cũng không uổng phí.

Những gì chưa thỏa đáng, các bạn bỏ qua, cùng nhau hợp tác vui vẻ, đóng góp cho xã hội, cho thế hệ mai sau.

admin

Administrator
Thành viên BQT
Anh mong mọi người nhận thức đúng vị thế của các em. Các em là những người YẾU THẾ.
Vì YẾU THẾ nên các em phải chỉn chu gấp đôi, gấp ba so với người thường.
Vì YẾU THẾ, các em phải nỗ lực gấp ba, gấp bốn, hay gấp năm so với người thường.

Quên ngay cái việc các em có VỊ THẾ đi.

Chân thành thì các em sẽ có thêm bạn, có thêm người tham gia. Đừng kiêu căng, tự mãn.