VBA lập bảng lương

Lê Vũ Thảo

Yêu THVBA
Em có bảng lương hàng tháng đặt trên Excel em muốn nhờ chị viết giúp em VBA khi làm xong số liệu trên trang tính (DỮ LIỆU) và ghi tháng vào ô màu vàng sau đó ấn (TẠO BẢNG LƯƠNG THÁNG .....) thì sẽ bổ sung 1 trang mới tính tương ứng với tháng tên. Khi làm hết 12 tháng hoàn thành Sheet (TONG HOP NAM) nhấn vào (TẤT CẢ THƯƠNG HIỆU THƯƠNG MẠI) thì sẽ lấy được các số lương tháng được tạo lại với nhau để ghi vào các cột tương ứng trên Sheet (TONG HOP NAM) . ví dụ là (Tổng lương tháng 1 = 50.000đ Tháng 2 = 45.000 thì trong bảng tổng hợp Tổng lương hưởng = 95.000 và cột thực hiện củng lấy như thế)
Em chân thành cám ơn. /.

PTHhn

Yêu THVBA như điếu đổ
Tôi nghĩ bạn nên sử dụng hình ảnh cho bài viết trở nên trực quan, dễ đọc. Đây là công việc của bạn, đâu phải của công việc mà mọi người phải làm. Sẽ không ai download file của bạn chỉ để tìm hiểu bạn muốn làm gì.
Trước hết bài viết của bạn phải dễ hiểu, nhìn vào người ta hiểu bạn muốn làm gì, sau đó họ mới download file về.
Ngoài ra chủ đề này bạn đang đăng tải trên hai diễn đàn. Theo quy định mà tôi biết thì THVBA sẽ không giúp đỡ các topic như vậy.