tìm dữ liệu trong nhiều sheet từ trái qua.

quanghuyen0124

Yêu THVBA
chào mọi người, mong mọi người giúp
mình muốn tìm kiếm sdt trong cột A của sheet3 có bị trùng với sheet 1 ,2 hoặc nhiều sheet hơn hay ko
mọi người ai có vba của vlookup cho mục đích tìm kiếm nhiều sheet từ trái đến sheet đang dùng , hoặc vài sheet cũng được ạ
hoặc có hàm nào đó ngon ngon chỉ mình với,
mình tìm trên mạng mãi ko thấy hoặc kém ko biết, mong ae chỉ giáo. mình chưa biết nhiều, thank ae

Bạn hãy mô tả rõ 1 chút. Và nên có file đính kèm chứ thì mọi người mới biết giúp thế nào chứ khơi khơi mấy chữ còn chưa cả hiểu bạn đang muốn gì ấy

quanghuyen0124

Yêu THVBA
Bạn hãy mô tả rõ 1 chút. Và nên có file đính kèm chứ thì mọi người mới biết giúp thế nào chứ khơi khơi mấy chữ còn chưa cả hiểu bạn đang muốn gì ấy
như hàm BS_vlookup này, tool này mình tải về cài rồi, nhưng tool nó lác máy quá. mong ae giúp
máy mình cũng intel
i5 9400

Bạn cần đăng nhập để thấy đa phương tiện

chào mọi người, mong mọi người giúp
mình muốn tìm kiếm sdt trong cột A của sheet3 có bị trùng với sheet 1 ,2 hoặc nhiều sheet hơn hay ko
mọi người ai có vba của vlookup cho mục đích tìm kiếm nhiều sheet từ trái đến sheet đang dùng , hoặc vài sheet cũng được ạ
hoặc có hàm nào đó ngon ngon chỉ mình với,
mình tìm trên mạng mãi ko thấy hoặc kém ko biết, mong ae chỉ giáo. mình chưa biết nhiều, thank ae
Bạn nên gửi file dữ liệu lên, cho kết quả mong muốn và mô tả rõ điều kiện.