Nhắc nhở thành viên về việc đặt câu hỏi trên diễn đàn

giaiphapvba

Administrator
Thành viên BQT
Các chủ đề trong các box học thuật hầu hết là các bài dịch mang tính học thuật cao. Có thể được dịch hết ngay, có thể không được dịch hết ngay, do đó nếu có bài viết xen vào giữa, đó là điều không nên, sẽ tạo ngắt quãng trong topic.
Cho tới nay cũng chưa có qui định nào về việc này, do đó chỉ mang tính nhắc nhở, mong các thành viên hết sức tránh đặt câu hỏi trong các bài viết dịch thuật trong các box học thuật.
Nếu cần hỏi gì, các bạn có box , hoặc Box . Nếu câu hỏi có liên quan tới topic trong box học thuật, bạn chỉ cần dẫn link tới các bài viết này để bạn đọc theo dõi.

Các bài viết gây đứt quãng topic có thể xóa không cần báo trước. Vậy kính báo tới các bạn biết.

longqlsx

Yêu THVBA
Hi Admin, Mình mới đăng ký thành viên, cho hỏi diễn đàn của mình có cho phép gửi File lên nhờ hỗ trợ không? Mình không thấy đường dẫn Attacht file. Cám ơn

Euler

Administrator
Thành viên BQT
Hi Admin, Mình mới đăng ký thành viên, cho hỏi diễn đàn của mình có cho phép gửi File lên nhờ hỗ trợ không? Mình không thấy đường dẫn Attacht file. Cám ơn
Trả lời: Diễn đàn không có nhu cầu lưu trữ file của các bạn. Do đó, bạn phải upload file qua google drive, hoặc mediafire.com, rồi dẫn link về đây. Kể cả admin cũng phải làm như vậy.
Bạn có thể tham khảo thông báo đó ở đây: