Lời cảm ơn và thông báo thành lập mục mới API

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Chào toàn thể thành viên tuhocvba.net
Thay mặt toàn thể thành viên trên diễn đàn, tôi gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới nickname @Embevinhphuc .Cống hiến của bạn cho cộng đồng VBA nước nhà nói chung và cho diễn đàn tuhocvba.net nói riêng là rất đáng ghi nhận. Nhờ có sự giúp đỡ của bạn, diễn đàn đã có thể mở một Box mới có tên là .
Đây là mảng kiến thức còn mới mẻ với nhiều người trong cộng đồng VBA nước nhà. Từ trước tới nay, thỉnh thoảng chúng ta vẫn sử dụng các hàm API, nhưng phần lớn là copy code ở đâu đó về, kiến thức không có hệ thống. Vì vậy, hi vọng với việc làm bài bản này, chúng ta có thể hệ thống kiến thức và cung cấp cho cộng đồng những tri thức bổ ích.
Tuy nhiên, phương châm của diễn đàn là không làm điều ác, việc làm vi phạm bản quyền là điều hết sức nên tránh, vì vậy đội ngũ dịch thuật cũng sẽ cố gắng lý giải, biến kiến thức đó thành của mình để diễn giải lại cho mọi người, cố gắng diễn đạt sao cho dễ hiểu hơn, sáng tạo hơn, sử dụng các đoạn ví dụ tự mình xây dựng dựa trên kiến thức đã lý giải được. Đây cũng là mục tiêu mà chúng ta muốn hướng tới. Làm sao biến kiến thức của người khác thành của mình, rồi từ đó diễn đạt lại cho mọi người dễ hiểu. Nhưng cũng không thể tránh khỏi những thiếu sót khi diễn đạt, nếu có điều gì sai, mong nhận được phản hồi của mọi người.

Đối với mặt bằng thu nhập của người dân chúng ta hiện nay, số tiền 1 triệu đồng hẳn là số tiền lớn và làm được nhiều việc. Trước sự đóng góp quý báu của bạn, cũng như sự tin tưởng và tin cậy khi giao phó cho chúng tôi sử dụng số tiền này, chúng tôi nhất định không làm phụ lòng mong mỏi và tín nhiệm của bạn khi trao cho chúng tôi vinh dự sử dụng số tiền này vào việc mua sách và thúc đẩy dịch thuật, làm giàu tri thức cho nước nhà.

Trân trọng cảm ơn bạn và chúc bạn sức khỏe, thành công trong cuộc sống và sự nghiệp.

Admin tuhocvba.