Hướng dẫn sử dụng phần mềm lockxls

Noben

Yêu THVBA
Mình thấy chủ đề này khá hay. Hy vọng nhận được sự chia sẻ của bạn.

lyly

Nghiện THVBA
@Noben mình sẽ làm video chi tiết các cách sử dụng về phần mềm này!

Sửa lần cuối:

lyly

Nghiện THVBA
Bài 1: Kích hoạt chương trình Lockxls
-Các bạn có thể cài đặt file từ link nhà sản xuất sau đó chép đè và kích hoạt !
Bạn cần đăng nhập để thấy đa phương tiện

Sửa lần cuối:

Mabel_328

Yêu THVBA
Mình dự định viết bài hướng dẫn sử dụng phần mềm Lockxls để chuyển file excel sang exe không biết các bạn có quan tâm không ?
Hiện tại giờ có tool bẻ khóa rồi bác ạ, ô Minh tùng bán tool đó
Viết bằng VSTO, C# hoặc delphi rồi gọi sang mới bảo mật được

lyly

Nghiện THVBA
@Mabel_328 hiii bạn có chắc là tool đó bẻ được không, với lại nó còn phụ thuộc vào độ tinh vi của bạn nữa!

Mabel_328

Yêu THVBA
@Mabel_328 hiii bạn có chắc là tool đó bẻ được không, với lại nó còn phụ thuộc vào độ tinh vi của bạn nữa!
e đang tìm cách viết bằng VSTO và C++, chứ excel có rất nhiều tool bẻ khóa bác ạ
Tiện thể bác biết trang nào vọc về XLW C++ k?

lyly

Nghiện THVBA
@Mabel_328 mình cũng đang tìm hiểu build xll được rồi nhưng chưa chạy được trên máy khác.
edit: đã run được !

Sửa lần cuối:

ConGaVBA1231

Yêu THVBA
Bác ra video hướng dẫn giúp e tính năng của Xslock cho người dùng vào sử dụng thoải mái nhưng không vào được ProjectVBA với, hic

ConGaVBA1231

Yêu THVBA
Kiểu File em code nó móc qua móc về nhiều quá, em muốn người dùng không thọc mạch vào Dự Án VBA để nghịch mất công phải làm lại. Nên nếu sử dụng XlsLock khóa dự án VBA thì người dùng khi mở file sử dụng có cần phải cài đặt Xlslock và đóng phí k anh, Hiiii

ConGaVBA1231

Yêu THVBA
Với cả bro cho e hỏi VBA có cách nào Format 2 dãy số cùng 1 ô tính cách nhau bởi chr10 về định dạng #,##.00 không? Hiiii