Em muốn hướng dẫn in phiếu tiếp đón phiếu phát số thứ tự trên excel

b4b3b0ykut3

Yêu THVBA
Em chào các bác!
Em có danh sách khách hàng khi đến sẽ được đánh số thứ tự. Em muốn làm sao để có nút in khi ấn in thì sẽ phát số thứ tự tương ứng với tên khách hàng để đưa cho khách hàng cầm ạ!
Em mới vô diễnđaànn nên ko biết nút chèn fileđínnhh kèmởđâu.
Ai giúp đc em với. Em xin trân thành cảm ơn!

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Bạn có thể bớt chút thời gian để trình bày lại cho dễ hiểu không ạ?

• Nếu bạn không biết cách upload ảnh lên diễn đàn, bạn vui lòng tham khảo topic sau: .
  • Bạn lưu ý phải sử dụng thẻ Code khi viết code trên forum. Xin xem mục 4 trong .
  • Bạn nên nói rõ Input là gì? Output muốn ra sao?
  • Bạn nên có file demo. Bạn có thể upload file lên google drive hoặc mediafire.com rồi dẫn link về diễn đàn.

Một bài viết trình bày dễ hiểu là một bài viết sử dụng hình minh họa trực quan. Một bài viết chỉ toàn chữ sẽ khiến người khác không muốn đọc.

b4b3b0ykut3

Yêu THVBA
Bạn có thể bớt chút thời gian để trình bày lại cho dễ hiểu không ạ?

• Nếu bạn không biết cách upload ảnh lên diễn đàn, bạn vui lòng tham khảo topic sau: .
  • Bạn lưu ý phải sử dụng thẻ Code khi viết code trên forum. Xin xem mục 4 trong .
  • Bạn nên nói rõ Input là gì? Output muốn ra sao?
  • Bạn nên có file demo. Bạn có thể upload file lên google drive hoặc mediafire.com rồi dẫn link về diễn đàn.

Một bài viết trình bày dễ hiểu là một bài viết sử dụng hình minh họa trực quan. Một bài viết chỉ toàn chữ sẽ khiến người khác không muốn đọc.
em chào anh bqt diễn đàn anh có thể cho em xin facebook hay zalo của anh để em kết bạn trình bày câu hỏi được không ạ? em có khá nhiều thắc mắc về vba mong đc anh chỉ bảo ạ. em xin trân thành cảm ơn!

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Xin hỏi, tại sao tôi phải mất thời gian để nghe bạn trình bày vấn đề của bạn?
Bạn không có khả năng diễn đạt trên diễn đàn thì đừng tham gia.