Đóng gói VBA

Amor

Yêu THVBA
Dear cả nhà,
Em là tấm chiếu mới
Cả nhà cho em hỏi chút ạ?
Nếu sau khi viết code xong mà mún đóng gói nó thành file .exe hoặc là cho người khác dùng code theo dạng app mà không phải gửi code thì có cách nào không ạ?
Em xin cảm ơn !

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Trước đây trên diễn đàn đã bàn về chủ đề này, có vẻ không khả thi lắm . @USA_Covid19 có thông tin về việc này ko ?

Có vẻ bạn muốn tạo ra sản phẩm để đem bán ?

D

Deleted member 1294

Guest
Đóng gói file excel thành exe hiện Nay có nhiều phần mềm làm được như lockxls , Donex xcell Compiler , xlspadlock, hiện là 3 phần mềm hot nhất hiện nay.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Trên diễn đàn đã có ai thực sự đang dùng phần mềm nào chưa. Có video giới thiệu thì tung lên cho các bạn.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Cái số ngày là thời gian dùng thử, không cần nhập serial. Coi video, sao thấy nhập serial đúng rồi mà vẫn kêu hết ngày sử dụng là sao nhỉ. Tưởng nhập serial đúng thì phải cho dùng chứ. Khó hiểu quá.
Cái phần mềm này giá rổ như nào bạn @USA_Covid19 ?

NhanSu

SMod
Thành viên BQT
Theo mình biết thì file Excel đã khóa bằng Lockxls rất dễ bị phá và khôi phục file gốc mặc dù mình không biết làm, dùng chơi thì được nhưng bỏ tiền thì không nên. Mình biết ít nhất 2 người là thành viên diễn đàn này biết cách xử lockxls, 2 người đó tham gia trả lời chủ đề Bảo mật code vba như thế nào là tốt nhất.

Sửa lần cuối:
D

Deleted member 1294

Guest
Nguồn Internet lockxls full tính năng