Xin code chương trình

lucifer1985

Thành viên mới
Cụ thể là em muốn viết 1 chương trình VBA thực hiện 2 nhiệm vụ:
+ Tạo 1 bảng Chekbox (gần như file ảnh em đính kèm) gồm nhiều ô mỗi ô là 1 tiêu đề Cột của file CSDL (ví dụ như là Tần số, đơn vị sử dụng....), để người sử dụng tíc vào đó để chọn những mục mình muốn xem.
+ Sau đó link dẫn đến file CSDL Down về => cho ra 1 file mới( hoặc 1 sheets mới) chỉ còn những cột mà người sử dụng đã lựa chọn ở trên.
Em loay hoay cả tuần rồi mà vẫn chưa làm đc mong bác giúp đỡ. File CSDL dạng như file em đính kèm.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Bạn có thể bớt chút thời gian để trình bày lại cho dễ hiểu không ạ?
  • Nếu bạn không biết cách upload ảnh lên diễn đàn, bạn vui lòng tham khảo topic sau: .
  • Bạn lưu ý phải sử dụng thẻ Code khi viết code trên forum. Xin xem mục 4 trong .
  • Bạn nên nói rõ Input là gì? Output muốn ra sao?
  • Bạn nên có file demo. Bạn có thể upload file lên google drive hoặc mediafire.com rồi dẫn link về diễn đàn.

Một bài viết trình bày dễ hiểu là một bài viết sử dụng hình minh họa trực quan. Một bài viết chỉ toàn chữ sẽ khiến người khác không muốn đọc.

Một bài viết dễ hiểu sẽ giảm thiểu thời gian đọc hiểu cho người khác, bạn sẽ nhanh chóng nhận được hỗ trợ nếu bài viết của bạn là một bài viết dễ hiểu.
Chúng tôi mong bạn hiểu và hợp tác.

lucifer1985

Thành viên mới
Vâng. Mình gửi file demo file CSDL + 1 file ảnh mình muốn tạo 1 chekbox kiểu như vậy.
Thiết nghĩ diễn đàn mình nên để chế độ đính kèm file thì hay hơn