Unlock mở khóa code VBA theo yêu cầu

admin

Administrator
Thành viên BQT
Nhằm phục vụ mọi người học tập code VBA, tôi thấy ý tưởng sau có thể coi là khả thi.
Thành viên đăng ký unlock mở khóa VBA mà .
Lệ phí: 200k/ file.
Lưu ý, người mở khóa nhận 90%, diễn đàn nhận về 10% .
Các Mod @USA_Covid19 , @Ngày Mới nếu không phản đối, có thể thực hiện điều này từ hôm nay.

=====================
Để tránh các trường hợp chỉ muốn thử khả năng, hoặc xấu là muốn cà khịa, từ nay ai muốn unlock hoặc muốn làm Tool có chức năng tương tự thì cứ chuyển khoản 200k vào đây coi như làm tin.
Nếu không làm được, chúng tôi sẽ chuyển khoản trả lại cho bạn. Nếu phát sinh thêm chi phí và 200k là không đủ thì sẽ bàn thêm.
Tài khoản Ngân hàng thương mại cổ phần Ngoại thương Việt Nam Vietcombank, số tài khoản: 0011003264055
Chi nhánh Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Chủ tài khoản: Phạm Minh Hoàng.

========================

HoangPhat2021

Thành viên mới
Dạ xin anh chị xem có mở khóa giúp em file này được không ạ, em xin trả lệ phí 500k luôn ạ, em rất cần file này ạ!

Em cảm ơn ạ!

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
OK. Các Mod @USA_Covid19@Ngày Mới ai tiếp nhận thì trả lời trong topic này. Bẻ xong thì nén lại, cho vào link google drive hoặc mediafire để trong Box ẩn. Sau đó mình sẽ làm việc với thành viên. Thù lao theo tỷ lệ 90-10.

USA_Covid19

Mod
Thành viên BQT
File này không dễ bẻ khóa đâu toàn bộ code gốc đã được đưa vào dll, trong vba chỉ là những hàm gọi module trong dll.
Chỉ có cách dùng thử sau 5 ngày lại reset rồi dùng thử tiếp !
Đây là file được decomplied từ phần mềm Donex.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Chưa xem macro như nào. Nếu chỉ là cái macro kế toán thông thường, code từ đầu lấy 500k cho nhanh há há há

bvtvba

Thành Viên Nổi Bật

File này không dễ bẻ khóa đâu toàn bộ code gốc đã được đưa vào dll, trong vba chỉ là những hàm gọi module trong dll.
Như thế này là không mua đứt bán đoạn à bác?
Bỏ ra 150 đô mua bản Small Business License , sau đó cứ mỗi năm lại phải nạp thêm 65 đô à?

HoangPhat2021

Thành viên mới
Vậy là ko bẻ khóa được ạ? Vậy mình reset như thế nào vậy anh, chỉ em với ạ!
Em cám ơn!

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Cần gì phải reset. Nêu yêu cầu ra, muốn làm cái gì + hình ảnh minh họa, rồi anh em code mới cho nhanh. Công thỏa đáng là được.

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Tôi và bạn @Ngày Mới xem qua thấy tool này chỉ có vài nút bấm. Hiện chưa rõ các nút bấm này có chức năng như thế nào, nhưng tôi nghĩ nó không phức tạp. Kịch kim 500k.

Ngày Mới

SMod
Thành viên BQT
Tôi nghĩ file này không khó để tái hiện code, chỉ cần bạn mô tả rõ cách bạn thao tác và dữ liệu được xuất ra như thế nào là có thể tái hiện code lại được.

Còn về Unlock thì chúng tôi hoàn toàn có thể Unlock code VBA trong file của bạn. Nhưng do các đoạn code xử lý của bạn đều dc đưa vào DLL nên bài toán đặt ra không còn là Unlock VBA mà là Unlock DLL.

Sửa lần cuối:

HoangPhat2021

Thành viên mới
Tôi nghĩ file này không khó để tái hiện code, chỉ cần bạn mô tả rõ cách bạn thao tác và dữ liệu được xuất ra như thế nào là có thể tái hiện code lại được.

Còn về Unlock thì chúng tôi hoàn toàn có thể Unlock code VBA trong file của bạn. Nhưng do các đoạn code xử lý của bạn đều dc đưa vào DLL nên bài toán đặt ra không còn là Unlock VBA mà là Unlock DLL.
Dạ em cám ơn ạ! Nếu em đặt cho anh làm thì có cần phải cọc trước hay a làm xong rồi chuyển khoản ạ?

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Dạ em cám ơn ạ! Nếu em đặt cho anh làm thì có cần phải cọc trước hay a làm xong rồi chuyển khoản ạ?
Từ trước tới nay không cọc chèo gì . Uy tín diễn đàn có thừa .
Nhưng có vài sự việc gần đây xảy ra, nên yêu cầu bạn chuyển khoản luôn 500k. Chúng tôi sẽ hoàn thành Tool .

bvtvba

Thành Viên Nổi Bật

Sau khi thống thiết kêu là cần cái tool này, sẵn sàng bỏ ra 500k, thì giờ đây không còn nhìn thấy bóng dáng @HoangPhat2021 đâu nữa.
Thật là mất thời gian của mọi người quá đê.
Thà bạn cứ vào nói thẳng luôn, các bác có thời gian, test thử xem có mở được code file này không.

Vòng vo tam quốc, làm phiền mọi người quá!

admin

Administrator
Thành viên BQT
Đã cập nhật nội dung vào bài viết #1:
========================
Để tránh các trường hợp chỉ muốn thử khả năng, hoặc xấu là muốn cà khịa, từ nay ai muốn unlock hoặc muốn làm Tool có chức năng tương tự thì cứ chuyển khoản 200k vào đây coi như làm tin.
Nếu không làm được, chúng tôi sẽ chuyển khoản trả lại cho bạn. Nếu phát sinh thêm chi phí và 200k là không đủ thì sẽ bàn thêm.
Tài khoản Ngân hàng thương mại cổ phần Ngoại thương Việt Nam Vietcombank, số tài khoản: 0011003264055
Chi nhánh Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Chủ tài khoản: Phạm Minh Hoàng.