ThV mong nhận được sự giúp đỡ của thành viên

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Chào toàn thể thành viên ThV.
Tôi post trong mục Trà đá vỉa hè, để thành viên tha hồ chém gió thoải mái.
Trước hết chúc toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn mạnh khỏe và luôn vui vẻ.
Diễn đàn ThV lập ra với tôn chỉ giao lưu kiến thức và phi thương mại, đề cao học thuật và lòng tự trọng cũng như tính khiêm nhường, khiêm tốn.
Hiện tại, chúng ta đã trải qua quãng thời gian 2 tháng cùng nhau. Lượng truy cập còn khá ít, cũng vì những người thực sự có kiến thức để chia sẻ lên diễn đàn còn ít.
Số lượng câu hỏi cần hỗ trợ không nhiều, do còn có ít người biết tới.
Bối cảnh:
Hiện nay còn có ít người biết tới diễn đàn.
Các bạn thân mến, vạn sự khởi đầu nan, tôi biết điều đó. Đôi khi cảm thấy rất cô đơn nữa.
Nhưng hứa với anh chị em, là dù khó khăn đến đâu, chúng ta cũng không bỏ cuộc. Diễn đàn ThV luôn đến với các bạn bằng sự chân thành-nghiêm túc. Chúng ta với tư cách là tiền bối, những người đi trước, sẽ hỗ trợ tận tâm những người mới học, hoặc có hứng thú tìm hiểu VBA.
Chúng ta hoàn thành sản phẩm hỗ trợ anh chị em với lòng nhiệt tình cao nhất, chính là vì mong muốn những người nhận sự giúp đỡ đó, trong tương lai sẽ lại làm những điều tốt đẹp cho thế hệ phía sau nữa. Tất cả vì một nước Việt Nam có dân trí cao hơn, trong bối cảnh nguồn vốn đầu tư từ nước ngoài ngày càng nhiều, cơ hội việc làm ngày càng lớn, cùng với đó, đòi hỏi về kỹ năng tin học văn phòng cũng khắt khe hơn.

Nội dung nhờ:
Vậy tôi mong anh chị em hãy chia sẻ linh diễn đàn lên facebook cá nhân của các bạn, chia sẻ cho bạn bè mình, những người đồng nghiệp có cùng sự quan tâm tới VBA như các bạn.
Nếu có thể, tôi mong anh chị em sử dụng hình ảnh dưới đây đi phổ biến khắp nơi, với mục đích trong sáng, là để nhiều người biết tới tuhocvba.net, để chúng ta có thể hội ngộ tâm giao cùng nhau, bàn về vấn đề chúng ta cùng quan tâm (VBA).
Tôi nhắc lại, diễn đàn ThV là phi lợi nhuận, tất cả xuất phát từ tấm lòng chân thành, hướng thiện, không làm điều ác.
Vậy mong nhận được sự giúp đỡ của các thành viên.
Chân thành cảm ơn.
Admin tuhocvba
Facebook của diễn đàn:

Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh