Khép lại câu chuyện với GPE để hướng tới kỷ niệm sinh nhật diễn đàn tròn 1 tuổi vào ngày 17/5

vbano1

SMod
Thành viên BQT
ThV (tuhocvba.net) thành lập vào ngày 17/5/2019. Trong suốt một năm qua, chúng ta có hai câu chuyện chính:
-Phát triển diễn đàn về văn hóa, nội dung (chất lượng bài), khả năng đáp ứng code (tạo tool theo yêu cầu).
-Lên án các hành vi không đẹp của GPE.
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

Việc lên án GPE giờ đây xin các bạn hãy quên đi, bao gồm cả thành viên quản trị ThV và các thành viên GPE nhưng bất mãn với GPE và tham gia ở đây (ThV).

Chúng ta đã có sân chơi riêng, tôi mong các bạn trân trọng điều đó và hết lòng vun đắp cho sân chơi riêng của chúng ta, nơi mà mọi tài năng tâm huyết đều được ghi nhận và được tưởng thưởng xứng đáng.

Trong quá trình ban đầu phát triển, chúng tôi cần các bạn biết tới, chính vì việc đó mà đã nảy sinh ra việc mâu thuẫn với GPE trong quá khứ.
Hiện nay tốc độ phát triển thành viên của chúng ta đang được gia tăng đều đặn nhờ có được ủng hộ và cổ vũ của mọi người, các bạn đã chia sẻ đường link diễn đàn lên facebook cá nhân của các bạn, chúng tôi rất biết ơn điều đó. Nhờ vậy mà nhiều người đã biết tới tuhocvba.net .

Cùng nhau cố gắng, mỗi người một tay, chia sẻ đường link diễn đàn, chia sẻ thông tin website tới bạn bè và đồng nghiệp của các bạn nhé. Cùng nhau bảo ban viết bài dễ hiểu, để chúng ta xứng đáng là một diễn đàn chất lượng và kỷ luật.