Cần tìm người làm file excel giống demo

quietan

Yêu THVBA
Em có mua của 1 bạn có lập theo bài của a Thứ
Em có hỏi mua cách làm nhưng họ bảo tìm thuê người khác chứ không bán luôn.
Nên ai nhận được cho em thông tin liên lạc để em gửi file demo của họ ạ.
Chứ em gửi file lên thì tải mới về không mở được, phải qua kích hoạt key ID theo mã máy

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Tôi di chuyển topic này vào Box Hướng Dẫn Nhau Viết Bài cho Dễ hiểu.
1. Đường link có quá nhiều file, không thuyết minh vai trò từng file.
2. Từ đầu topic đến giờ chúng tôi vẫn không lý giải được bạn đang muốn gì.

Tôi nghĩ rằng bạn đang gặp khó khăn trong trình bày diễn đạt. Để tránh làm mất thời gian của người khác, bạn hãy thử thuyết minh vấn đề của mình cho ba mẹ bạn (là những người không hiểu công việc của bạn), nếu họ hiểu được thì chúng tôi có thể cũng hiểu được. Cho tới lúc đó, chúng tôi không muốn nhận được tương tác nào của bạn lên diễn đàn.
Nếu đã chắc chắn cách trình bày của mình là dễ hiểu, đã thử thuyết minh cho người không có chuyên môn và họ hiểu, khi đó hãy thử trình bày lại vấn đề của bạn lên diễn đàn một lần nữa.
Chúng tôi mong nhận được hợp tác của bạn.

V

vothanhthu

Guest
Chào bạn @quietan

1. Thông qua bài viết của bạn, rất khó để mọi người hình dung là bạn đang muốn gì. Link demo bạn gởi có rất nhiều file, bạn hãy nói rõ cách hoạt động của mỗi file trong link bạn là gì để mọi người còn hiểu.

2. Trong Link Demo bạn có file DangKi.exe. Cỡ này mọi người rất hay dùng file .exe lên diễn đàn, điều này đã là không nên lại càng không nên khi bạn không nói rõ file đó chứa gì trong đó. Mình không mở file DangKi.exe nhưng vẫn có thể vào đc file Excel và chạy Code được ?, vậy File đó có công dụng gì ?

3. Bạn nên có một tấm ảnh mô tả bạn đang cần gì sẽ dễ hiểu hơn. Bạn đang muốn mọi người mô phỏng lại file, hay muốn dịch ngược DLL trong đó. Và quan trọng, file này từ đâu bạn có?, bạn có được tác giả đồng ý mở khóa file chưa?.

quietan

Yêu THVBA
em đang học về excel nên không biết phải nói thế nào :((
xin lỗi mọi người ạ
Bạn cần đăng nhập để thấy hình ảnh

em tải file này trên mạng về, nhưng có mật khẩu không mở được, thì làm thế nào để mở ạ

V

vothanhthu

Guest
@quietan File này ở đâu bạn có ?, trong Link bạn gởi làm gì có file này ?

V

vothanhthu

Guest
Mình đề nghị bạn đặc biệt lưu ý:

1. Tiêu đề bạn ghi là bạn đang muốn người khác làm file mô phỏng, nội dung trên thì lại hướng theo hướng dịch ngược DLL, giờ lại là mở khóa Open. Bạn thực sự đang không rõ bản thân muốn gì. Tôi đề nghị bạn hãy dừng lại, ngồi đọc lại các bài viết trên dễ hiểu trên diễn đàn rồi hãy quay trở lại đây để tiếp tục trình bày. Trước khi bạn trình bày dễ hiểu trở lại, Chúng tôi không muốn bạn trình bày thêm bất cứ nội dung nào. Hãy chắc chắn rằng mình đã trình bày dễ hiểu trước khi tiếp tục đăng bài trở lại.

2. Diễn đàn là nơi để mọi người khi gặp khó khăn thật sự và cần trợ giúp mới lên hỏi đáp. File này là file bạn lấy của một nơi khác khác, chưa đc sự đồng ý của Tác giả. Đây là hành động vi phạm bản quyền, và Chúng tôi sẽ KHÔNG GỠ KHÓA cho bạn.

3. Tại hình ảnh phía trên, file của bạn đang là Data.xlsb và đang bị khóa Open, thế kiểu gì link file sau bạn gởi lại là Data.xlsx. Bạn đang tạo file giả để thách đố mọi người à ?.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: