Add-Ins Excel - SQL Builder For Access - SQLite - Excel - Ms Server

Kieu Manh

Yêu THVBA
Addins cho Excel - SQL Builder bao gồm:
1/ Excel
2/ Access
3/ SQLite
4/ Ms Server
5/ Tiện ích Copy Files ( Vì sử dụng tìm kiếm File theo Folder nên tiện đó cho thêm vào Vì Form còn trống )

Exports ra 2 hàm API cơ bản chỉ Copy File SQLBuilderLibrary.dll vào

C:\Windows\System32\SQLBuilderLibrary.dll và sử dụng...

Sẻ từng bước xuất thêm như hàm lấy List TableName + EXE + ...

6/ Xem video Demo cách sử dụng
Bạn cần đăng nhập để thấy đa phương tiện

7/ Xem File HuongDan.txt để đăng ký sử dụng
Link Files

Là bản đang phát triển chưa hoàn thiện ... Úp đây cho ai cần nó ... quá trình sử dụng có mong muốn yêu cầu viết gì thêm cứ nêu
Nếu trong khả năng của Mình và phù hợp với cái chung nhất Mình sẻ viết cho các bạn

Nếu phát sinh lỗi vui lòng mô tả lỗi + chụp hình
Xin cảm ơn

tuhocvba

Administrator
Thành viên BQT
Trong video của anh Mạnh, không có âm thanh nên em vừa coi vừa đoán. Ở đây anh Mạnh liên kết lấy dữ liệu từ cơ sở dữ liệu về Excel đúng không ạ?
Có thể thấy, công sức đầu tư sản phẩm là không nhỏ, kiến thức sử dụng để hoàn thành sản phẩm cũng không ít.
Nhưng nếu không nói rõ ràng, giới thiệu rành mạch thì sẽ rất lãng phí công sức đã làm. Nếu có thể anh Mạnh biên tập lại video có tiếng thì tốt quá.
Hoặc có thể bổ sung thêm thông tin giải thích vào bài viết phía trên thì sẽ hay hơn.

Nếu nhìn vào bài viết này, không có kiến thức hay kỹ thuật nào được trình diễn, mà chỉ đơn thuần giới thiệu một công cụ sản phẩm, vậy nếu em di chuyển vào - thì anh thấy có được không ạ?

Em Hoàng.

Kieu Manh

Yêu THVBA
Trong video của anh Mạnh, không có âm thanh nên em vừa coi vừa đoán. Ở đây anh Mạnh liên kết lấy dữ liệu từ cơ sở dữ liệu về Excel đúng không ạ?
Có thể thấy, công sức đầu tư sản phẩm là không nhỏ, kiến thức sử dụng để hoàn thành sản phẩm cũng không ít.
Nhưng nếu không nói rõ ràng, giới thiệu rành mạch thì sẽ rất lãng phí công sức đã làm. Nếu có thể anh Mạnh biên tập lại video có tiếng thì tốt quá.
Hoặc có thể bổ sung thêm thông tin giải thích vào bài viết phía trên thì sẽ hay hơn.

Nếu nhìn vào bài viết này, không có kiến thức hay kỹ thuật nào được trình diễn, mà chỉ đơn thuần giới thiệu một công cụ sản phẩm, vậy nếu em di chuyển vào - thì anh thấy có được không ạ?

Em Hoàng.
Làm biếng làm chi tiết lắm .... với lại ko cái cái gì mà thu âm cả chỉ có cái tools quay Video thôi
Tùy bạn chuyển vào đó cũng được

Nó là Add -Ins cho Excel dùng để truy xuất dữ liệu + Builder SQL cho SQLite + Access + Excel + Ms Sevver

Files bài số 1 đang bị lỗi ko sử được trên Office 365

Sửa lần cuối: